| Wiwa: | |
|---|---|
Idile TN ti awọn sensosi ipele idana nfunni ni ifihan agbara iṣelọpọ afọwọṣe fun isọpọ ailopin sinu awọn eto adaṣe, ni idaniloju ibojuwo ipele epo deede. Lilo ẹrọ leefofo loju omi, wọn pese lemọlemọfún ati awọn wiwọn igbẹkẹle. Awọn sensọ wọnyi wa pẹlu awọn asẹ ati awọn eefin afẹfẹ iyan lati ṣe idiwọ didi ati ṣetọju iduroṣinṣin eto. Wọn wa pẹlu ọpọlọpọ awọn aṣayan asopo ati awọn iwọn ila opin paipu ti 8mm, 10mm, ati 12mm, gbigba fun fifi sori ẹrọ rọ.
Sensọ yii n ṣiṣẹ lori ipilẹ iṣelọpọ resistance, n pese deede ati awọn wiwọn ipele idana deede. Bi ipele idana ninu ojò ṣe yipada, resistance sensọ yatọ ni ibamu, gbigba fun ibojuwo deede ti iye epo. Ẹya yii jẹ anfani paapaa fun awọn alakoso ọkọ oju-omi kekere ati awọn oniṣẹ ti o nilo lati tọju abala agbara epo ati rii daju pe iṣẹ ṣiṣe ti awọn ọkọ ayọkẹlẹ ati awọn ẹrọ ina.
| awoṣe # | TN-365 |
| Gigun | 365mm lati isalẹ si eti apa ori, 110mm ~ 1500mm jẹ asefara |
| Ohun elo | irin alagbara, irin ibere ati NBR leefofo |
| Abajade | 0-190ohm tabi 240-33ohm, asefara |
| Ipinnu | 21mm ni ipinnu (aiyipada) |
| Leefofo iwọn | 35*32 NBR |
| Idana afamora paipu | φ8mm, 10mm, 12mm jẹ iyan, àlẹmọ kuro ni iyan |
| Epo pada paipu | φ8mm, 10mm, 12mm jẹ iyan, ipari jẹ asefara |
| Afẹfẹ afẹfẹ | φ6mm ni aiyipada |
| Kebulu ipari | ipari aiyipada jẹ 460mm laisi asopo; ipari jẹ asefara |
| Asopọmọra | O jẹ iyan lati ṣepọ lori okun USB |