| లభ్యత: | |
|---|---|
ఇంధన స్థాయి సెన్సార్ల TN కుటుంబం ఆటోమోటివ్ సిస్టమ్లలో అతుకులు లేని ఏకీకరణ కోసం అనలాగ్ అవుట్పుట్ సిగ్నల్ను అందిస్తుంది, ఇది ఖచ్చితమైన ఇంధన స్థాయి పర్యవేక్షణకు భరోసా ఇస్తుంది. ఫ్లోట్ మెకానిజం ఉపయోగించి, అవి నిరంతర మరియు నమ్మదగిన కొలతలను అందిస్తాయి. ఈ సెన్సార్లు అడ్డుపడకుండా నిరోధించడానికి మరియు సిస్టమ్ సమగ్రతను నిర్వహించడానికి ఫిల్టర్లు మరియు ఐచ్ఛిక ఎయిర్ వెంట్లతో వస్తాయి. అవి వివిధ కనెక్టర్ ఎంపికలు మరియు 8 మిమీ, 10 మిమీ మరియు 12 మిమీ పైపు వ్యాసాలతో అందుబాటులో ఉన్నాయి, ఇది సౌకర్యవంతమైన ఇన్స్టాలేషన్ను అనుమతిస్తుంది.
ఈ సెన్సార్ రెసిస్టివ్ అవుట్పుట్ సూత్రంపై పనిచేస్తుంది, ఖచ్చితమైన మరియు స్థిరమైన ఇంధన స్థాయి కొలతలను అందిస్తుంది. ట్యాంక్లోని ఇంధన స్థాయి మారుతున్నప్పుడు, సెన్సార్ యొక్క ప్రతిఘటన తదనుగుణంగా మారుతూ ఉంటుంది, ఇది ఇంధన పరిమాణాన్ని ఖచ్చితమైన పర్యవేక్షణకు అనుమతిస్తుంది. ఇంధన వినియోగాన్ని ట్రాక్ చేయడానికి మరియు వారి వాహనాలు మరియు జనరేటర్ల సమర్ధవంతమైన ఆపరేషన్ను నిర్ధారించాల్సిన ఫ్లీట్ మేనేజర్లు మరియు ఆపరేటర్లకు ఈ ఫీచర్ ప్రత్యేకించి ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది.
| మోడల్ # | TN-365 |
| పొడవు | దిగువ నుండి హెడ్ యూనిట్ అంచు వరకు 365mm, 110mm~1500mm అనుకూలీకరించదగినది |
| మెటీరియల్ | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ప్రోబ్ మరియు NBR ఫ్లోట్ |
| అవుట్పుట్ | 0-190ohm లేదా 240-33ohm, అనుకూలీకరించదగినది |
| రిజల్యూషన్ | 21 మిమీ రిజల్యూషన్ (డిఫాల్ట్) |
| ఫ్లోట్ పరిమాణం | 35*32 NBR |
| ఇంధన చూషణ పైపు | φ8mm, 10mm, 12mm ఐచ్ఛికం, ఫిల్టర్ యూనిట్ ఐచ్ఛికం |
| ఇంధన తిరిగి పైపు | φ8mm, 10mm, 12mm ఐచ్ఛికం, పొడవు అనుకూలీకరించదగినది |
| గాలి బిలం | డిఫాల్ట్లో φ6mm |
| కేబుల్ పొడవు | కనెక్టర్ లేకుండా డిఫాల్ట్ పొడవు 460mm; పొడవు అనుకూలీకరించదగినది |
| కనెక్టర్ | కేబుల్లో ఇంటిగ్రేట్ చేయడం ఐచ్ఛికం |