| ലഭ്യത: | |
|---|---|
ഇന്ധന നില സെൻസറുകളുടെ TN കുടുംബം ഓട്ടോമോട്ടീവ് സിസ്റ്റങ്ങളിലേക്കുള്ള തടസ്സങ്ങളില്ലാത്ത സംയോജനത്തിനായി ഒരു അനലോഗ് ഔട്ട്പുട്ട് സിഗ്നൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് കൃത്യമായ ഇന്ധന നില നിരീക്ഷണം ഉറപ്പാക്കുന്നു. ഒരു ഫ്ലോട്ട് മെക്കാനിസം ഉപയോഗിച്ച്, അവ തുടർച്ചയായതും വിശ്വസനീയവുമായ അളവുകൾ നൽകുന്നു. ഈ സെൻസറുകൾ ഫിൽട്ടറുകളും ഓപ്ഷണൽ എയർ വെൻ്റുകളുമായാണ് വരുന്നത്. ഫ്ലെക്സിബിൾ ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ അനുവദിക്കുന്ന 8 എംഎം, 10 എംഎം, 12 എംഎം എന്നിങ്ങനെ വിവിധ കണക്റ്റർ ഓപ്ഷനുകളും പൈപ്പ് വ്യാസങ്ങളും അവ ലഭ്യമാണ്.
ഈ സെൻസർ ഒരു റെസിസ്റ്റീവ് ഔട്ട്പുട്ട് തത്വത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, കൃത്യമായതും സ്ഥിരതയുള്ളതുമായ ഇന്ധന നില അളവുകൾ നൽകുന്നു. ടാങ്കിലെ ഇന്ധന നില മാറുന്നതിനനുസരിച്ച്, സെൻസറിൻ്റെ പ്രതിരോധം അതിനനുസരിച്ച് വ്യത്യാസപ്പെടുന്നു, ഇത് ഇന്ധനത്തിൻ്റെ അളവ് കൃത്യമായി നിരീക്ഷിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു. ഇന്ധന ഉപഭോഗം നിരീക്ഷിക്കുകയും അവരുടെ വാഹനങ്ങളുടെയും ജനറേറ്ററുകളുടെയും കാര്യക്ഷമമായ പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യേണ്ട ഫ്ലീറ്റ് മാനേജർമാർക്കും ഓപ്പറേറ്റർമാർക്കും ഈ സവിശേഷത പ്രത്യേകിച്ചും പ്രയോജനകരമാണ്.
| മോഡൽ # | TN-365 |
| നീളം | ഹെഡ് യൂണിറ്റിൻ്റെ താഴെ നിന്ന് 365mm, 110mm~1500mm ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റെയിൻലെസ്സ് സ്റ്റീൽ പ്രോബും NBR ഫ്ലോട്ടും |
| ഔട്ട്പുട്ട് | 0-190ohm അല്ലെങ്കിൽ 240-33ohm, ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| റെസലൂഷൻ | 21mm റെസല്യൂഷൻ (സ്ഥിരസ്ഥിതി) |
| ഫ്ലോട്ട് അളവ് | 35*32 NBR |
| ഇന്ധന സക്ഷൻ പൈപ്പ് | φ8mm, 10mm, 12mm ഓപ്ഷണൽ ആണ്, ഫിൽട്ടർ യൂണിറ്റ് ഓപ്ഷണൽ ആണ് |
| ഇന്ധന റിട്ടേൺ പൈപ്പ് | φ8mm, 10mm, 12mm ഓപ്ഷണൽ ആണ്, നീളം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| എയർ വെൻ്റ് | ഡിഫോൾട്ടിൽ φ6mm |
| കേബിൾ നീളം | കണക്ടർ ഇല്ലാതെ സ്ഥിര ദൈർഘ്യം 460mm ആണ്; നീളം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| കണക്റ്റർ | കേബിളിൽ സംയോജിപ്പിക്കുന്നത് ഓപ്ഷണലാണ് |