| Kuboneka: | |
|---|---|
BFS-365 yerekana urwego rwamazi, yakozwe mubyuma bitagira umuyonga 316 kandi igaragaramo ikireremba gikozwe mu biribwa byo mu rwego rwa polypropilene (PP), ni igikoresho cyiza cyagenewe gupima urugero rw’amazi, cyane cyane mu rwego rw’amazi yo kunywa. Kwinjiza ibyuma bitagira umwanda 316 hamwe na PP yo mu rwego rwibiryo bituma hubahirizwa amahame akomeye y’umutekano n’isuku asabwa mu gucunga amazi meza. Uku kwiyemeza kubahiriza ibipimo by’umutekano w’ibiribwa bituma BFS-365 ihitamo kwizerwa mu kwinjiza amazi n’ibikorwa remezo byo gutunganya.

Guhuza:
BFS-365 ikwiranye nogukoresha amazi yo kunywa hamwe nandi mazi adatera ubukana, BFS-365 yujuje ubuziranenge bwubuzima n’umutekano mugukoresha amazi meza.
Ibimenyetso bisohoka:
Mubisanzwe itanga ibimenyetso bisanzwe bisohoka (nka0-190Ω cyangwa 240-33Ω), byorohereza kwishyira hamwe na sisitemu yo kugenzura nibikoresho byo gukurikirana.
Kwinjiza ubushyuhe bwamazi mumazi ya BFS-365 urwego ni uburyo bushoboka kandi bushobora kongera imikorere.
| icyitegererezo # | BFS-300 |
| Uburebure | 300mm uhereye hepfo yumutwe |
| Ibikoresho | PP stem kandi ireremba |
| Ibisohoka | 240-33ohm |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura |
| Ikigereranyo cy'amazi | 26 * 26 PP |
| Uburebure bw'insinga | 250mm idafite umuhuza: uburebure burashobora guhindurwa |
| NTC imbere | munsi ya PCB y'imbere, kugirango yumve ubushyuhe bwamazi |
Sisitemu yo gushyushya no gukonjesha:
Ni ingirakamaro muri porogaramu ya HVAC kugenzura urwego rwamazi muri boiler cyangwa iminara ikonje, gukora neza no kwirinda ubushyuhe cyangwa ubukonje.
Uburyo bwo kuhira:
Ifasha mubikorwa byubuhinzi ukurikirana urugero rwamazi mubigega nubushyuhe kugirango gahunda yo kuhira no kubungabunga amazi.