| Argaeledd: | |
|---|---|
Mae'r synhwyrydd lefel hylif BFS-365, wedi'i saernïo o ddur di-staen premiwm 316 ac sy'n cynnwys fflôt wedi'i wneud o polypropylen gradd bwyd (PP), yn ddyfais elitaidd a ddyluniwyd ar gyfer mesur lefelau hylif, yn enwedig yng nghyd-destun systemau dŵr yfed. Mae ymgorffori dur di-staen 316 a PP gradd bwyd yn sicrhau cydymffurfiaeth â safonau diogelwch a hylendid trwyadl sy'n ofynnol ar gyfer rheoli dŵr yfed. Mae'r ymrwymiad hwn i safonau diogelwch bwyd yn gwneud y BFS-365 yn opsiwn dibynadwy ar gyfer integreiddio i seilwaith storio a thrin dŵr.

Cydnawsedd:
Yn addas i'w ddefnyddio gyda dŵr yfed a hylifau nad ydynt yn ymosodol, mae'r BFS-365 yn bodloni safonau iechyd a diogelwch ar gyfer cymwysiadau dŵr yfed.
Arwyddion Allbwn:
Yn nodweddiadol mae'n darparu signalau allbwn safonol (fel 0-190Ω neu 240-33Ω), gan hwyluso integreiddio â systemau rheoli ac offer monitro.
Mae integreiddio synhwyrydd tymheredd dŵr i'r synhwyrydd lefel BFS-365 yn opsiwn ymarferol a gall wella ei ymarferoldeb.
| model # | BFS-300 |
| Hyd | 300mm o waelod y sgriw pen |
| Deunydd | Coesyn PP ac arnofio |
| Allbwn | 240-33ohm |
| Datrysiad | 21mm mewn cydraniad |
| Dimensiwn arnofio | 26*26 PP |
| Hyd cebl | 250mm heb gysylltydd: gellir addasu hyd |
| NTC mewnol | ar waelod y PCB mewnol, i synhwyro tymheredd hylif |
Systemau gwresogi ac oeri:
Yn ddefnyddiol mewn cymwysiadau HVAC i fonitro lefelau dŵr mewn boeleri neu dyrau oeri, gan sicrhau gweithrediad effeithlon ac atal gorboethi neu rewi.
Systemau dyfrhau:
Cynorthwyo mewn cymwysiadau amaethyddol trwy fonitro lefelau dŵr mewn cronfeydd dŵr a thymheredd i wneud y gorau o amserlenni dyfrhau a chadw dŵr.