BFS-365 sensọ ipele omi, ti a ṣe lati irin alagbara irin 316 ati ti o ni ifihan leefofo omi ti a ṣe ti polypropylene-ite-ounjẹ (PP), jẹ ẹrọ olokiki ti a ṣe apẹrẹ fun wiwọn awọn ipele omi, ni pataki ni aaye ti awọn eto omi mimu. Ijọpọ ti irin alagbara irin 316 ati PP-ite-ounjẹ ṣe idaniloju ibamu pẹlu ailewu lile ati awọn iṣedede mimọ ti o nilo fun iṣakoso omi mimu. Ifaramo yii si awọn iṣedede ailewu ounje jẹ ki BFS-365 jẹ aṣayan igbẹkẹle fun isọpọ sinu ibi ipamọ omi ati awọn amayederun itọju.

Ibamu:
Dara fun lilo pẹlu omi mimu ati awọn olomi miiran ti kii ṣe ibinu, BFS-365 pade awọn iṣedede ilera ati ailewu fun awọn ohun elo omi mimu.
Awọn ifihan agbara Ijade:
Nigbagbogbo o pese awọn ifihan agbara ti o ni idiwọn (bii 0-190Ω tabi 240-33Ω), irọrun iṣọpọ pẹlu awọn eto iṣakoso ati ohun elo ibojuwo.
Ṣiṣepọ sensọ iwọn otutu omi sinu sensọ ipele BFS-365 jẹ aṣayan ti o ṣeeṣe ati pe o le mu iṣẹ ṣiṣe rẹ pọ si.
| awoṣe # | BFS-300 |
| Gigun | 300mm lati isalẹ ti awọn dabaru ori |
| Ohun elo | PP yio ati leefofo |
| Abajade | 240-33ohm |
| Ipinnu | 21mm ni ipinnu |
| Leefofo iwọn | 26*26 PP |
| Kebulu ipari | 250mm laisi asopo: ipari jẹ asefara |
| NTC ti abẹnu | ni isalẹ ti inu PCB, lati mọ iwọn otutu omi |
Awọn ọna ṣiṣe gbigbona ati itutu agbaiye:
Wulo ninu awọn ohun elo HVAC lati ṣe atẹle awọn ipele omi ni awọn igbomikana tabi awọn ile-itutu itutu agbaiye, aridaju iṣẹ ṣiṣe daradara ati idilọwọ igbona tabi didi.
Awọn ọna ṣiṣe irigeson:
Ṣe iranlọwọ ni awọn ohun elo ogbin nipa mimojuto awọn ipele omi ni awọn ifiomipamo ati iwọn otutu lati jẹ ki awọn iṣeto irigeson jẹ ki o tọju omi.