| kupezeka: | |
|---|---|
BFS-365 fluid level sensor, yopangidwa kuchokera ku chitsulo chosapanga dzimbiri 316 komanso choyandama chopangidwa ndi polypropylene (PP), ndi chipangizo chapamwamba chomwe chimapangidwira kuyeza kuchuluka kwamadzimadzi, makamaka potengera madzi akumwa. Kuphatikizika kwa chitsulo chosapanga dzimbiri 316 ndi PP ya kalasi yazakudya kumatsimikizira kutsatiridwa ndi chitetezo chokhazikika komanso ukhondo wofunikira pakuwongolera madzi amchere. Kudzipereka kumeneku pamiyezo yachitetezo chazakudya kumapangitsa BFS-365 kukhala njira yodalirika yophatikizira kusungirako madzi ndi zopangira mankhwala.

Kugwirizana:
BFS-365 Yoyenera kugwiritsidwa ntchito ndi madzi akumwa ndi zakumwa zina zopanda nkhanza, imakwaniritsa miyezo yaumoyo ndi chitetezo pakugwiritsa ntchito madzi amchere.
Zotulutsa:
Nthawi zambiri imapereka zidziwitso zofananira (monga 0-190Ω kapena 240-33Ω), zomwe zimathandizira kuphatikiza ndi machitidwe owongolera ndi zida zowunikira.
Kuphatikiza sensa ya kutentha kwamadzi mu BFS-365 level sensor ndi njira yotheka ndipo imatha kupititsa patsogolo magwiridwe antchito ake.
| chitsanzo # | BFS-300 |
| Utali | 300mm kuchokera pansi pa wononga mutu |
| Zakuthupi | PP tsinde ndi kuyandama |
| Zotulutsa | 240-33 ohm |
| Kusamvana | 21mm kutalika |
| Mulingo woyandama | 26*26 PP |
| Kutalika kwa chingwe | 250mm popanda cholumikizira: kutalika ndi makonda |
| NTC yamkati | pansi pa PCB yamkati, kuzindikira kutentha kwamadzi |
Njira Zotenthetsera ndi Kuziziritsa:
Zothandiza pakugwiritsa ntchito kwa HVAC kuyang'anira kuchuluka kwa madzi mu ma boilers kapena nsanja zozizirira, kuwonetsetsa kuti zikuyenda bwino komanso kupewa kutenthedwa kapena kuzizira.
Njira Zothirira:
Imathandiza pa ntchito zaulimi powunika kuchuluka kwa madzi m'madamu ndi kutentha kuti akwaniritse ndondomeko ya ulimi wothirira komanso kusunga madzi.