| Kuboneka: | |
|---|---|
Icyuma cya BFS-365 cyuma kitagira ibyuma 316 ni sensor ikora cyane igenewe gupima urugero rwamazi, cyane cyane mumazi yo kunywa.
8mm ya miniaturizasi yamazi ya sensororo yinganda nigikoresho cyoroheje kandi gikora neza cyagenewe kugenzura neza urwego rwamazi muri sisitemu yo gukonjesha inganda. Iyi sensor yakozwe muburyo bwihariye kugirango ihuze ahantu hafunganye kandi itange ibyasomwe byizewe kugirango sisitemu ikonje neza. Nubunini bwayo buto hamwe nubukangurambaga bukabije, iyi sensor irashobora kumenya nimpinduka ntoya kurwego rwamazi, ikemeza ko sisitemu yo gukonjesha ikora neza.

Ibikoresho:
Yubatswe mu byuma bitagira umwanda 316, iyi sensor irwanya cyane kwangirika, bigatuma iba nziza kubidukikije byugarijwe nubushuhe nibintu bitera.
Ibimenyetso bisohoka:
Mubisanzwe itanga ibimenyetso bisanzwe bisohoka (nka0-190Ω cyangwa 240-33Ω), byorohereza kwishyira hamwe na sisitemu yo kugenzura nibikoresho byo gukurikirana.
Kwinjiza ubushyuhe bwamazi mumazi ya BFS-365 urwego ni uburyo bushoboka kandi bushobora kongera imikorere.
| icyitegererezo # | BFS-365 |
| Uburebure | 365mm uhereye hepfo yumutwe |
| Ibikoresho | PP stem kandi ireremba |
| Ibisohoka | 240-33ohm |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura |
| Ikigereranyo cy'amazi | 26 * 26 PP |
| Uburebure bw'insinga | 250mm idafite umuhuza: uburebure burashobora guhindurwa |
| NTC imbere | munsi ya PCB y'imbere, kugirango yumve ubushyuhe bwamazi |
Hydroponique na Greenhouses:
Ikoreshwa mukubungabunga ibihe byiza bikura mugukurikirana urugero rwamazi nubushyuhe mubigega byintungamubiri.
Gukurikirana Ibidukikije:
Birakwiye gukurikirana ibinyabuzima byamazi mubushakashatsi bwibidukikije, bifasha gukurikirana itandukaniro ryubushyuhe bushobora kugira ingaruka kubidukikije.
Gushiraho urwego rwurwego rukubiyemo intambwe zingenzi:
Hitamo neza aho uzamuka:
Hitamo ahantu heza kuri sensor aho ishobora gupima neza urwego rwamazi, ukirinda inzitizi.
Tegura Urubuga: Sukura ahabigenewe kugirango umenye neza kandi wirinde kwivanga.
Umusozi wa Sensor:
Kurikiza umurongo ngenderwaho wuwabikoze intambwe-ku-ntambwe kugirango ushireho sensor neza. Menya neza ko ikora ijyanye na tanki yabanje gusobanurwa EMPTY na BYuzuye.
Guhuza insinga:
Huza neza sensor na sisitemu yo gutanga amashanyarazi no kugenzura, yubahiriza ibipimo byumutekano. Turashobora gushira umuhuza uhuza mugushushanya nibikenewe.
Gerageza Sensor:
Nyuma yo kwishyiriraho, gerageza sensor kugirango urebe & urebe neza ko isubiza neza kurwego rwamazi.
Hindura:
Nibiba ngombwa, uhindure sensor ukurikije amabwiriza yabakozwe kugirango asome neza.
Kubungabunga bisanzwe: Shiraho gahunda yo kugenzura no kubungabunga sensor kugirango ikore neza mugihe kimwe, nko kugenzura no kweza.