| kupezeka: | |
|---|---|
BFS-365 Stainless steel 316 level sensor ndi chipangizo chogwira ntchito kwambiri chomwe chimapangidwira kuyeza kuchuluka kwamadzimadzi, makamaka pakugwiritsa ntchito madzi akumwa.
Sensa ya 8mm miniaturized water level for cooler ya mafakitale ndi chipangizo chophatikizika komanso chogwira ntchito bwino chomwe chimapangidwa kuti chizitha kuyang'anira bwino kuchuluka kwa madzi m'makina oziziritsa a mafakitale. Sensa iyi idapangidwa makamaka kuti igwirizane ndi malo olimba ndikupereka zowerengera zodalirika kuti zizigwira ntchito bwino kwambiri. Ndi kukula kwake kochepa komanso kukhudzidwa kwakukulu, sensa iyi imatha kuzindikira ngakhale kusintha kwakung'ono kwa madzi, kuonetsetsa kuti dongosolo lozizira limagwira ntchito bwino kwambiri.

Zofunika:
Wopangidwa kuchokera ku chitsulo chosapanga dzimbiri 316, sensor iyi imalimbana ndi dzimbiri, ndikupangitsa kuti ikhale yabwino kwa malo omwe ali ndi chinyezi komanso zinthu zaukali.
Zotulutsa:
Nthawi zambiri imapereka zidziwitso zofananira (monga 0-190Ω kapena 240-33Ω), zomwe zimathandizira kuphatikiza ndi machitidwe owongolera ndi zida zowunikira.
Kuphatikiza sensa ya kutentha kwamadzi mu BFS-365 level sensor ndi njira yotheka ndipo imatha kupititsa patsogolo magwiridwe antchito ake.
| chitsanzo # | BFS-365 |
| Utali | 365mm kuchokera pansi pa screw screw |
| Zakuthupi | PP tsinde ndi kuyandama |
| Zotulutsa | 240-33 ohm |
| Kusamvana | 21mm kutalika |
| Mulingo woyandama | 26*26 PP |
| Kutalika kwa chingwe | 250mm popanda cholumikizira: kutalika ndi makonda |
| NTC yamkati | pansi pa PCB yamkati, kuzindikira kutentha kwamadzi |
Hydroponics ndi Greenhouses:
Amagwiritsidwa ntchito kuti apititse kukula bwino poyang'anira kuchuluka kwa madzi ndi kutentha m'malo osungiramo michere.
Kuyang'anira Zachilengedwe:
Ndikoyenera kuyang'anira matupi amadzi mu maphunziro a zachilengedwe, kuthandiza kuyang'ana kusiyana kwa kutentha komwe kungakhudze chilengedwe.
Kuyika sensa yapamwamba kumaphatikizapo njira zingapo zofunika:
Sankhani Malo Oyikira Oyenera:
Sankhani malo oyenerera a sensa komwe ingayese molondola kuchuluka kwa madzi, kupewa zopinga.
Konzani Malo: Yeretsani malo oyikapo kuti muwonetsetse kuti ali otetezeka komanso kupewa kusokoneza.
Ikani Sensor:
Tsatirani malangizo a wopanga pang'onopang'ono kuti mukweze kachipangizo kotetezeka. Onetsetsani kuti imagwira ntchito mogwirizana ndi EMPTY ndi FULL ya thanki yotchulidwa kale.
Lumikizani Wiring:
Moyenera kulumikiza kachipangizo kwa magetsi ndi kulamulira dongosolo, kutsatira mfundo chitetezo. Titha kuyika cholumikizira chophatikizika pamapangidwe ngati pakufunika.
Yesani Sensor:
Mukayika, yesani sensa kuti muyang'ane ndikuwonetsetsa kuti imayankha bwino pakusintha kwamadzi.
Sinthani:
Ngati ndi kotheka, yesani sensayo molingana ndi malangizo a wopanga kuti muwerenge bwino.
Kusamalira Nthawi Zonse: Khazikitsani chizoloŵezi choyang'ana ndi kusunga sensa kuti igwire bwino ntchito nthawi ndi nthawi, monga kuyang'anitsitsa ndi kuyeretsa.