| Argaeledd: | |
|---|---|
Mae synhwyrydd lefel 316 dur di-staen BFS-365 yn ddyfais perfformiad uchel sydd wedi'i gynllunio ar gyfer mesur lefelau hylif, yn enwedig mewn cymwysiadau dŵr yfed.
Mae'r synhwyrydd lefel dŵr miniaturized 8mm ar gyfer oeryddion diwydiannol yn ddyfais gryno ac effeithlon sydd wedi'i chynllunio i fonitro lefelau dŵr mewn systemau oeri diwydiannol yn gywir. Mae'r synhwyrydd hwn wedi'i gynllunio'n benodol i ffitio i fannau tynn a darparu darlleniadau dibynadwy ar gyfer y perfformiad system oeri gorau posibl. Gyda'i faint bach a'i sensitifrwydd uchel, mae'r synhwyrydd hwn yn gallu canfod hyd yn oed newidiadau bach mewn lefelau dŵr, gan sicrhau bod y system oeri yn gweithredu ar effeithlonrwydd brig.

Deunydd:
Wedi'i adeiladu o ddur di-staen 316, mae'r synhwyrydd hwn yn gallu gwrthsefyll cyrydiad yn fawr, gan ei wneud yn ddelfrydol ar gyfer amgylcheddau sy'n agored i leithder a sylweddau ymosodol.
Arwyddion Allbwn:
Yn nodweddiadol mae'n darparu signalau allbwn safonol (fel 0-190Ω neu 240-33Ω), gan hwyluso integreiddio â systemau rheoli ac offer monitro.
Mae integreiddio synhwyrydd tymheredd dŵr i'r synhwyrydd lefel BFS-365 yn opsiwn ymarferol a gall wella ei ymarferoldeb.
| model # | BFS-365 |
| Hyd | 365mm o waelod y sgriw pen |
| Deunydd | Coesyn PP ac arnofio |
| Allbwn | 240-33ohm |
| Datrysiad | 21mm mewn cydraniad |
| Dimensiwn arnofio | 26*26 PP |
| Hyd cebl | 250mm heb gysylltydd: gellir addasu hyd |
| NTC mewnol | ar waelod y PCB mewnol, i synhwyro tymheredd hylif |
Hydroponeg a Thai Gwydr:
Fe'i defnyddir i gynnal yr amodau tyfu gorau posibl trwy fonitro lefelau dŵr a thymheredd mewn cronfeydd hydoddiant maetholion.
Monitro Amgylcheddol:
Yn addas ar gyfer monitro cyrff dŵr mewn astudiaethau ecolegol, gan helpu i olrhain amrywiadau tymheredd a allai effeithio ar ecosystemau lleol.
Mae gosod synhwyrydd lefel yn cynnwys sawl cam allweddol:
Dewiswch y Lleoliad gosod cywir:
Dewiswch fan priodol ar gyfer y synhwyrydd lle gall fesur lefel y dŵr yn gywir, gan osgoi rhwystrau.
Paratoi'r Safle: Glanhewch yr ardal osod i sicrhau ffit diogel ac atal ymyrraeth.
Gosod y Synhwyrydd:
Dilynwch ganllawiau'r gwneuthurwr gam wrth gam i osod y synhwyrydd yn ddiogel. Sicrhewch ei fod yn gweithio'n gyson â'r tanc a ddiffiniwyd ymlaen llaw GWAG a LLAWN.
Cysylltu Wiring:
Cysylltwch y synhwyrydd yn iawn â'r system cyflenwad pŵer a rheoli, gan gadw at safonau diogelwch. Gallem roi cysylltydd integredig mewn dyluniad os oes angen.
Profwch y Synhwyrydd:
Ar ôl ei osod, profwch y synhwyrydd i wirio a sicrhau ei fod yn ymateb yn gywir i newidiadau yn lefel y dŵr.
Graddnodi:
Os oes angen, graddnodi'r synhwyrydd yn unol â chyfarwyddiadau'r gwneuthurwr ar gyfer darlleniadau manwl gywir.
Cynnal a Chadw Rheolaidd: Sefydlu trefn arferol i wirio a chynnal y synhwyrydd am y perfformiad gorau posibl o bryd i'w gilydd, megis archwilio gweledol a glanhau.