| Kuboneka: | |
|---|---|
Icyuma cya BFS-365, cyubatswe mu byuma bitagira umwanda 316 kandi gifite ibikoresho byo mu rwego rwa PP bireremba, ni igikoresho cyo mu rwego rwo hejuru cyagenewe gupima urwego rw’amazi, hibandwa cyane cyane ku bikorwa biri mu rwego rw’amazi yo kunywa. Gukoresha ibyuma bitagira umwanda 316 hamwe na PP yo mu rwego rwibiribwa mubishushanyo byayo byemeza ko hubahirizwa umutekano muke hamwe na protocole yisuku ikenewe mugutunganya amazi meza. Uku kubahiriza amabwiriza y’umutekano w’ibiribwa ashyira BFS-365 nk'ihitamo ryizewe ryinjizwa mu bubiko bw'amazi no gutunganya amazi.
Icyuma cyamazi ya miniaturize cyoroshye kuyishyiraho kandi gisaba kubungabungwa bike, bigatuma igisubizo kiboneka mugukoresha ubukonje bwinganda. Ubwubatsi burambye hamwe nibikoresho byujuje ubuziranenge byemeza imikorere irambye mu nganda zikaze. Hamwe n'ibipimo nyabyo n'ibikorwa byizewe, iyi sensor ni ikintu cy'ingenzi mu kwemeza imikorere inoze kandi yizewe ya sisitemu yo gukonjesha inganda. Wizere 8mm ya miniaturizasi yamazi kugirango urwego rukonje rukora neza kandi neza.

Ihame ryo gupima:
Ubusanzwe BFS-365 ikora ikoresheje ihame ryo gupima rirwanya, ritanga urwego rwukuri rwo gusoma rutiriwe ruhura neza namazi.
Ukuri:
Azwiho kuba isobanutse neza, sensor irashobora gupima urugero rwamazi hamwe nukuri neza, aringirakamaro mugukurikirana urugero rwamazi mubigega, ibigega, nubundi buryo bwo kubika.
| icyitegererezo # | BFS-280 |
| Uburebure | 280mm uhereye hepfo yumutwe |
| Ibikoresho | PP stem kandi ireremba |
| Ibisohoka | 240-33ohm |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura |
| Ikigereranyo cy'amazi | 26 * 26 PP |
| Uburebure bw'insinga | 250mm idafite umuhuza: uburebure burashobora guhindurwa |
| NTC imbere | munsi ya PCB y'imbere, kugirango yumve ubushyuhe bwamazi |
Iyo bigeze kubohereza urwego rwamazi rufite ibikoresho birwanya ubushyuhe bwa NTC, bikoreshwa cyane mubikorwa bitandukanye. By'umwihariko, bafite uruhare runini mubidukikije bisaba gukurikirana icyarimwe urwego rwamazi nubushyuhe. Hano hari bimwe mubyingenzi byingenzi.
Sisitemu y'amazi ya komine:
Ifasha mugucunga itangwa ryamazi nogukwirakwiza mugukurikirana urwego mubigega byo kubika no kumenya itandukaniro ryubushyuhe rishobora kugira ingaruka kumazi meza.
Inzira zinganda:
Akazi gakoreshwa mubikorwa bitandukanye byinganda aho urwego rwamazi rusomeka nubusomyi bwubushyuhe burakenewe mugucunga inzira, nko muri sisitemu yo gukonjesha cyangwa gutunganya imiti.