| Okubeerawo: | |
|---|---|
Sensulo y’omutindo gwa BFS-365, eyakolebwa okuva mu kyuma ekitali kizimbulukuse 316 era ng’erina ekiwujjo kya PP eky’omutindo gw’emmere, kyuma kya mutindo gwa waggulu ekikoleddwa okupima omutindo gw’amazzi, ng’essira liteekeddwa nnyo ku nkola mu kitongole ky’amazzi ag’okunywa. Okukozesa ekyuma ekitali kizimbulukuse 316 ne PP ey’omutindo gw’emmere mu dizayini yaakyo kikakasa okugoberera ebiragiro ebikakali eby’obukuumi n’obuyonjo ebyetaagisa mu kukwata amazzi ag’okunywa. Okugoberera kuno amateeka agafuga obukuumi bw’emmere kuteeka BFS-365 mu kifo eky’okulonda ekyesigika okuyingizibwa mu bifo omuterekebwa n’okulongoosa amazzi.
Sensulo eno entonotono ey’omutindo gw’amazzi nnyangu okuteeka era yeetaaga okuddaabiriza okutono, ekigifuula eky’okugonjoola ekizibu ekitali kya ssente nnyingi mu nkola z’okunyogoza mu makolero. Enzimba yaayo ewangaala n’ebintu eby’omutindo ogwa waggulu bikakasa nti ekola okumala ebbanga eddene mu mbeera z’amakolero enzibu. Olw’ebipimo byayo ebituufu n’enkola eyesigika, sensa eno kitundu kikulu nnyo mu kulaba ng’enkola z’okunyogoza ez’amakolero zikola bulungi era nga zeesigika. Wesige sensa ya mm 8 miniaturized water level okukuuma industrial cooler yo ng’ekola bulungi era mu ngeri ennungi.

Omusingi gw’okupima:
BFS-365 etera okukola ng’ekozesa enkola y’okupima okuziyiza, ng’ewa okusoma okutuufu okw’omutindo nga tekwatagana butereevu na mazzi.
Tuufu:
Sensulo eno emanyiddwa olw’obutuufu bwayo, esobola okupima amazzi mu butuufu obw’amaanyi, ekintu ekyetaagisa ennyo mu kulondoola amazzi mu bifo ebitereka amazzi, mu ttanka n’enkola endala ez’okutereka.
| ekifaananyi # | BFS-280 |
| Obuwanvu | 280mm okuva wansi ku sikulaapu y’omutwe |
| Ekikozesebwa | PP ekikolo n’ekitengejja |
| Ebifulumizibwa | 240-33ohm |
| Ensalawo | 21mm mu kusalawo |
| Ekipimo kya float | 26*26 PP |
| Obuwanvu bwa cable | 250mm nga temuli connector: obuwanvu busobola okulongoosebwa |
| NTC ey’omunda | wansi wa PCB ey’omunda, okuwulira ebbugumu ly’amazzi |
Bwe kituuka ku biweereza ku mutindo gw’amazzi ebirina ebiziyiza ebbugumu ebya NTC, bikozesebwa nnyo mu mirimu egy’enjawulo. Okusingira ddala, zikola kinene nnyo mu mbeera ezeetaaga okulondoola omutindo gw’amazzi n’ebbugumu mu kiseera kye kimu. Bino bye bimu ku bikulu ebikozesebwa.
Enkola z’amazzi mu munisipaali:
Ayamba mu kuddukanya amazzi n’okugagaba ng’alondoola emitendera mu ttanka ezitereka n’okuzuula enkyukakyuka mu bbugumu eziyinza okukosa omutindo gw’amazzi.
Enkola z’amakolero:
Ekozesebwa mu nkola ez’enjawulo ez’amakolero nga okusoma okutuufu okw’amazzi n’ebbugumu byetaagibwa okufuga enkola, gamba nga mu nkola z’okunyogoza oba okulongoosa eddagala.