| Okubeerawo: | |
|---|---|
Mechanical level gauge kyuma kya magezi ekiwa eky’okugonjoola eky’omugaso mu kulondoola omutindo gw’amazzi nga tekyetaagisa nsibuko ya maanyi. Obwangu bwayo buli mu nkola y’okulengejja eraga mu maaso omutindo gw’amazzi mu ttanka oba mu bidomola. Gaagi eno nnungi nnyo mu mirimu ng’amasannyalaze tegaliiwo oba nga tegeesigika, okukakasa okulondoola obutasalako. Obutabeera na bitundu byayo eby’amasannyalaze tekikoma ku kumalawo bulabe bwa kulemererwa olw’amasannyalaze naye era kigifuula etali ya ssente nnyingi ate nga nnyangu okugiddaabiriza. Ekintu kino kifuula ekipima omutindo gw’ebyuma okuba eky’okulonda ekisinga obulungi mu makolero ag’enjawulo, omuli okuzimba, ebyobulimi, n’enkola z’amakolero, ng’ekyetaagisa eky’okugonjoola ekyesigika era eky’okuddaabiriza okutono.
Kirungi nnyo ku ttanka z’amafuta n’amazzi, ekipima omutindo gwaffe eky’ebyuma kyangu okuteeka n’okulabirira, ekigifuula eky’omugaso mu mirimu egy’enjawulo. Ka kibeere enkola z’okutereka eby’amangu oba okukola obutasalako, ekipima kino kyongera ku bulungibwansi bw’emirimu nga kisobozesa okuddukanya obulungi omutindo gw’amafuta/amazzi.
| ekifaananyi # | BMGF-400 |
| Obuwanvu | 400mm okuva wansi ku flange ya nayirooni |
| Ekikozesebwa | PA66 nayirooni flange ne NBR float |
| Ebifulumizibwa | Empty okutuuka ku level enzijuvu |
| Ekipimo kya float | 39 * 50mm |
| Wuzi | SAE-5 omusono gw’ekinnya |
| Ekintu ekiyambako eky’okwesalirawo | NBR gasket ne sikulaapu eziteekebwako |
| Ebigambo | Obuwanvu busobola okulongoosebwa okuva ku 110 ~ 1500mm |