| Kuboneka: | |
|---|---|
Icyuma cya BFS-365, gikozwe mu byuma bitagira umuyonga 316 hamwe na polypropilene yo mu rwego rwo hejuru (PP), ni igikoresho cy’indobanure cyagenewe gupima neza urugero rw’amazi, cyane cyane gikoreshwa mu gukoresha amazi yo kunywa. Guhuza ibyuma bitagira umwanda 316 hamwe na PP yo mu rwego rwibiribwa mubishushanyo byayo byemeza ko BFS-365 irenze igipimo cy’umutekano n’isuku rikomeye bikenewe mu gukoresha amazi meza. Kuba yubahiriza protocole ikomeye y’umutekano w’ibiribwa yashyizeho BFS-365 nkibintu byiringirwa muri sisitemu y’ibigega by’amazi ndetse n’ibikorwa byoza amazi.

Ibikoresho:
Yubatswe mu byuma bitagira umwanda 316, iyi sensor irwanya cyane kwangirika, bigatuma iba nziza kubidukikije byugarijwe nubushuhe nibintu bitera.
Igishushanyo:
Igishushanyo cyacyo kandi gikomeye cyerekana igihe kirekire kandi cyizewe, ndetse no mubihe bigoye. Icyuma kitagira ingese nticyongera gusa igihe kirekire ahubwo inagira isuku, ningirakamaro mugukoresha amazi yo kunywa.
Porogaramu:
Nibyiza gukoreshwa mumashanyarazi atunganya amazi, sisitemu yamazi ya komini, hamwe nububiko bwamazi cyangwa inganda.
| icyitegererezo # | BFS-265 |
| Uburebure | 265mm uhereye hepfo yumutwe |
| Ibikoresho | PP stem kandi ireremba |
| Ibisohoka | 240-33ohm, 0-190ohm |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura |
| Ikigereranyo cy'amazi | 26 * 26 PP |
| Uburebure bw'insinga | 250mm idafite umuhuza: uburebure burashobora guhindurwa |
| NTC imbere | munsi ya PCB y'imbere, kugirango yumve ubushyuhe bwamazi |
Ibihingwa bitunganya amazi:
Ikoreshwa mugukurikirana amazi mumazi no mubigega mugihe icyarimwe ikurikirana ubushyuhe kugirango habeho uburyo bwiza bwo gutunganya.
Ubworozi bw'amafi:
Ibyiza mu bworozi bw'amafi, aho urwego rw'amazi n'ubushyuhe ari ngombwa mu kubungabunga ibidukikije byiza byo mu mazi.