| Samuwar ba: | |
|---|---|
Na'urar firikwensin matakin siginar bas na CAN yana amfani da ka'idar Sadarwar Yanki (CAN) don watsa bayanai. Yana auna matakan ruwa ko gas kuma yana canza wannan bayanan zuwa sigina na dijital don watsawa akan hanyar sadarwar CAN. Wannan yana ba da damar haɗin kai cikin sauƙi tare da ƙungiyoyin sarrafa lantarki (ECUs) a cikin saitunan motoci da masana'antu. An san shi don ƙarfinsa, ka'idar CAN tana tabbatar da ingantaccen sadarwa a cikin mahalli masu hayaniya kuma tana tallafawa watsa bayanai mai nisa. Ana amfani da waɗannan na'urori masu auna firikwensin don sa ido kan matakin man fetur na ainihi a cikin abubuwan hawa, suna ba da mahimman bayanai ga tsarin sarrafa abin hawa.
| samfurin # | S5-250 |
| Tsawon | 250mm daga kasa zuwa gefen kai naúrar, 110mm ~ 3000mm ne customizable |
| Kayan abu | bakin karfe bincike da NBR iyo |
| Fitowa | CANBUS, J1939 |
| Ƙaddamarwa | 21mm a cikin ƙuduri (tsoho) |
| Girman ruwa | 35*32 NBR |
| Yin hawa | SAE-5 rami flange |
| Tsawon igiya | Tsawon tsoho shine 460mm ba tare da mai haɗawa ba; tsawon shi ne customizable |