Umuryango S3 BSP 1 1/4 'urudodo muburyo bwa sensor urwego ni igisubizo gihuza cyane nogukurikirana urwego rwamazi mubisabwa bitandukanye. Yubatswe mubyuma bitagira umwanda 304, itanga igihe kirekire kandi irwanya ruswa, bigatuma ikwiranye n’ibigega by’amazi yo mu nyanja, ibigega bya peteroli, hamwe n’ibigega. kubisohoka cyangwa voltage ibisohoka, byemeza guhuza hamwe na sisitemu nini yo kugenzura sisitemu Mugihe ikireremba kizamuka kandi kigwa hamwe nurwego rwamazi, sensor isohora ikimenyetso kumurongo urwego, itanga ibipimo nyabyo kandi byizewe kugirango bicunge neza urwego rwamazi mubidukikije bisabwa.
Iyi sensor ikora ku ihame risohoka, ritanga ibipimo nyabyo kandi bihoraho. Mugihe urwego rwa lisansi mu kigega ruhinduka, imiterere ya sensor iratandukana ukurikije, bigatuma igenzura neza ingano ya lisansi. Iyi mikorere ni ingirakamaro cyane cyane kubashinzwe amato naba nyirabayazana bakeneye gukurikirana ikoreshwa rya lisansi no gukora neza imikorere yimodoka zabo na moteri.
Igishushanyo cya sensor ituma kwishyiriraho byoroshye no guhuza hamwe ningero nini ya lisansi yingana na iboneza. Ubwubatsi bwayo bworoshye kandi bukomeye bugabanya ibyago byo kwangirika mugihe cyo kwishyiriraho cyangwa gukora, byemeza ko byiringirwa igihe kirekire nibisabwa bike. Byongeye kandi, ibimenyetso bisohoka birwanya bihuza na sisitemu nyinshi zisanzwe zikurikirana, byorohereza kwishyira hamwe muburyo busanzwe.
Muri rusange, ibyuma bitagira umwanda 304 urwego rwa lisansi ya sensor ni ikintu cyingenzi mugutezimbere imicungire ya lisansi mumodoka yubucuruzi hamwe na generator. Itanga ibipimo byizewe, byukuri, kandi bikoresha igiciro cya peteroli, bifasha kuzamura imikorere no kugabanya igihe.
| icyitegererezo # | S3-350 |
| Uburebure | 350mm kuva hasi kugeza kumpera yumutwe, 110mm ~ 3000mm birashoboka |
| Ibikoresho | ibyuma bidafite ibyuma na NBR bireremba |
| Kuzamuka | BSP 1 1/4 'urudodo, BSP 1 1/2 ' urudodo, NPT 1 1/2 'urudodo, rukata |
| Ibisohoka | 0-190ohm cyangwa 240-33ohm, birashoboka |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura (isanzwe) |
| Ikigereranyo cy'amazi | 35 * 32 NBR |
| Uburebure bw'insinga | uburebure busanzwe ni 460mm idafite umuhuza; uburebure burashobora guhindurwa |
Ibinyabiziga byubucuruzi
Mu binyabiziga byubucuruzi, ibyuma bitagira umwanda 304 urwego rwa lisansi ya sensor hamwe nibisohoka birwanya itanga urwego rwukuri kandi rwizewe. Ibi nibyingenzi mugucunga amato, kuko bifasha mugukurikirana ikoreshwa rya lisansi no gutegura kuzuza neza. Imyubakire ikomeye ya sensor itanga igihe kirekire mumihanda mibi, kugabanya ibyago byo kwangirika no kongera igihe cyayo.
Imashini itanga amashanyarazi:
Kumashanyarazi ya moteri, iyi sensor itanga imikorere ikomeza mugukurikirana neza urwego rwa lisansi. Irinda ihagarikwa ritunguranye bitewe na lisansi nkeya, ifite akamaro kanini muri sisitemu zikomeye zo gusubira inyuma. Ibisohoka birwanya imbaraga bituma habaho guhuza byoroshye na sisitemu yo kugenzura iriho, itanga amakuru nyayo afasha mukubungabunga urugero rwiza rwa lisansi no kugabanya igihe.
Ibinyabiziga by'imyidagaduro (RV):
Muri RV, sensor ikoreshwa mugukurikirana urwego rwibigega bitandukanye, harimo amazi n’ibigega. Gusoma neza kwayo bifasha kwirinda kurengerwa no gucunga neza tank, kuzamura uburambe muri rusange. Ihuza rya sensor hamwe na sisitemu yo gukurikirana RV itanga uburyo bwo kwishyira hamwe no kwishyiriraho byoroshye.
Shira tanks :
Ku bigega by’ubuhinzi n’inganda, sensor itanga igenzura ryukuri, ireba neza niba amazi akoreshwa neza. Ibi bifasha mugutezimbere gahunda yo gusaba no kugabanya imyanda. Kubaka ibyuma bidafite ingese byemeza ko sensor ikomeza kwizerwa niyo ikoreshwa nimiti itandukanye.
Ibigega byo mu nyanja :
Mubikorwa byo mu nyanja, sensor ikoreshwa mugukurikirana urugero rwa lisansi mubwato no mumato. Ibikoresho byacyo bitangirika kwangirika ibyuma 304 nibikoresho byiza kubidukikije byo mu nyanja bikaze, byemeza igihe kirekire. Gukurikirana igihe nyacyo byongera umutekano no kugendagenda, bifasha gukumira ibibazo bijyanye na lisansi mugihe cyurugendo.
Ibigega byo kubika :
Kubigega byo kubika, sensor ifasha mugucunga ibarura itanga amakuru yukuri ya lisansi. Ibi bifasha mukurinda gutemba no gukomeza urwego ruhagije rwo gutanga. Ibisohoka birwanya bihuza na sisitemu zitandukanye zo gukurikirana, bigatuma iba igisubizo cyinshi cyo gucunga ibikoresho bibika lisansi.