| kupezeka: | |
|---|---|
The S3 Banja BSP 1 1/4 'ulusi mumtundu wa sensa ndi njira yosinthika kwambiri yowunikira milingo yamadzimadzi m'magwiritsidwe osiyanasiyana. Yopangidwa kuchokera ku zitsulo zosapanga dzimbiri 304, imapereka kukhazikika kwabwino komanso kukana dzimbiri, ndikupangitsa kuti ikhale yabwino kwa akasinja amadzi am'madzi, akasinja amafuta, ndi akasinja. amapereka resistive linanena bungwe osiyanasiyana 0-190 ohm kapena 240-33 ohm, ndi zosankha kwa zotuluka panopa kapena voteji, kuonetsetsa kuti n'zogwirizana ndi osiyanasiyana kachitidwe kuwunika Pamene zoyandama kukwera ndi kugwa ndi mlingo wamadzimadzi, sensa linanena bungwe chizindikiro kwa mlingo gauge, kupereka miyeso yolondola ndi yodalirika kasamalidwe koyenera kasamalidwe ka madzimadzi.
Sensa iyi imagwira ntchito pa mfundo yotsutsa, yopereka miyeso yolondola komanso yosasinthasintha ya mafuta. Pamene mulingo wamafuta mu tanki umasintha, kukana kwa sensa kumasiyanasiyana molingana, kulola kuwunika kolondola kwa kuchuluka kwamafuta. Izi ndizopindulitsa makamaka kwa oyang'anira zombo ndi ogwira ntchito omwe amayenera kuyang'anira momwe mafuta amagwiritsidwira ntchito ndikuwonetsetsa kuti magalimoto awo ndi ma jenereta akuyenda bwino.
Mapangidwe a sensa amatsimikizira kuyika kosavuta ndi kugwirizana ndi mitundu yosiyanasiyana ya matanki amafuta ndi masanjidwe. Kumanga kwake kocheperako komanso kolimba kumachepetsa chiwopsezo pakuyika kapena kugwira ntchito, ndikuwonetsetsa kudalirika kwanthawi yayitali komanso zofunikira zochepa zokonza. Kuphatikiza apo, chizindikiro cha resistive output chimagwirizana ndi machitidwe ambiri owunikira omwe alipo, zomwe zimathandizira kuphatikizana kosasunthika pamakhazikitsidwe omwe alipo.
Ponseponse, chitsulo chosapanga dzimbiri cha 304 tank level sensor ndichofunikira pakuwongolera kasamalidwe kamafuta pamagalimoto ogulitsa ndi ma jenereta. Amapereka kuwunika kodalirika, kolondola, komanso kotsika mtengo kwamafuta, kumathandizira kuwongolera magwiridwe antchito ndikuchepetsa nthawi yopuma.
| chitsanzo # | S3-350 |
| Utali | 350mm kuchokera pansi mpaka m'mphepete mwa mutu, 110mm ~ 3000mm ndi customizable |
| Zakuthupi | kafukufuku wachitsulo chosapanga dzimbiri ndi kuyandama kwa NBR |
| Kukwera | BSP 1 1/4' ulusi, BSP 1 1/2' ulusi, NPT 1 1/2' ulusi, wodulidwa |
| Zotulutsa | 0-190ohm kapena 240-33ohm, makonda |
| Kusamvana | 21mm mu kusamvana (osasintha) |
| Mulingo woyandama | 35 * 32 NBR |
| Kutalika kwa chingwe | kutalika kosasintha ndi 460mm popanda cholumikizira; kutalika ndi customizable |
Magalimoto Amalonda
M'magalimoto amalonda, chitsulo chosapanga dzimbiri cha 304 tank level sensor chokhala ndi resistive output chimapereka kuwunika kolondola komanso kodalirika kwamafuta. Izi ndizofunikira pakuwongolera zombo, chifukwa zimathandizira kuyang'anira momwe mafuta amagwiritsidwira ntchito komanso kukonzekera kudzaza bwino. Kumanga kolimba kwa sensor kumatsimikizira kulimba mumsewu wovuta, kuchepetsa chiwopsezo cha kuwonongeka ndikutalikitsa moyo wake.
Seti za Jenereta:
Kwa seti ya jenereta, sensa iyi imatsimikizira kuti ikugwira ntchito mosalekeza poyang'anira bwino mafuta. Zimalepheretsa kuzimitsa kosayembekezereka chifukwa cha mafuta ochepa, omwe ndi ofunika kwambiri pamakina osungira mphamvu zosungira. Kutulutsa kotsutsa kumapangitsa kuti kuphatikizidwe kosavuta ndi machitidwe owunikira omwe alipo, kupereka deta yeniyeni yomwe imathandiza kusunga mafuta abwino komanso kuchepetsa nthawi yopuma.
Magalimoto Osangalatsa (RVs):
Mu ma RV, sensor imagwiritsidwa ntchito kuyang'anira kuchuluka kwa akasinja osiyanasiyana, kuphatikiza matanki amadzi ndi zinyalala. Kuwerenga kwake molondola kumathandiza kupewa kusefukira ndikuwonetsetsa kuwongolera bwino kwa matanki, kumapangitsa kuyenda konse. Kugwirizana kwa sensa ndi makina owunikira a RV amalola kuphatikizika kosasunthika ndikuyika kosavuta.
Matanki opopera :
Kwa akasinja opopera aulimi ndi mafakitale, sensa imapereka kuwunika kolondola, kuwonetsetsa kuti madzi okwanira amagwiritsidwa ntchito. Izi zimathandiza kukhathamiritsa njira yogwiritsira ntchito komanso kuchepetsa zinyalala. Kupanga zitsulo zosapanga dzimbiri kumatsimikizira kuti sensa imakhalabe yodalirika ngakhale itagwiritsidwa ntchito ndi mankhwala osiyanasiyana ndi zakumwa.
Matanki a Marine :
M'magwiritsidwe apanyanja, sensor imagwiritsidwa ntchito kuyang'anira kuchuluka kwamafuta m'mabwato ndi zombo. Chitsulo chake chosapanga dzimbiri cha 304 ndi chabwino kwa chilengedwe chapanyanja, ndikuwonetsetsa kudalirika kwanthawi yayitali. Kuyang'anira nthawi yeniyeni kumalimbitsa chitetezo ndi kuyenda, kumathandizira kupewa zovuta zokhudzana ndi mafuta paulendo.
Matanki Osungira :
Kwa akasinja osungira, sensor imathandizira pakuwongolera zinthu popereka deta yolondola yamafuta. Izi zimathandiza kupewa kusefukira ndi kusunga milingo yokwanira yoperekera. Kutulutsa kokwanira kumagwirizana ndi machitidwe osiyanasiyana owunikira, ndikupangitsa kuti ikhale yankho losunthika pakuwongolera malo osungira mafuta.