| Kuboneka: | |
|---|---|
Umuryango wa S3 BSP 1 1/4 'urudodo muburyo bwa sensor urwego ni igisubizo cyinshi cyagenewe kugenzura urwego rwamazi mu bigega bitandukanye. Ikozwe mu byuma bitagira umwanda 304, iyi sensor irakomeye kandi iramba, ikwiranye nibisabwa bitandukanye birimo ibigega by'amazi yo mu nyanja, ibigega bya peteroli, hamwe na tank. amahitamo yinyongera kubisohoka cyangwa voltage, byemeza guhuza na sisitemu zitandukanye zo gukurikirana.
| icyitegererezo # | S3-300 |
| Uburebure | 300mm kuva hasi kugeza kumpera yumutwe, 110mm ~ 3000mm birashoboka |
| Ibikoresho | ibyuma bidafite ibyuma na NBR bireremba |
| Kuzamuka | BSP 1 1/4 'urudodo, BSP 1 1/2 ' urudodo, NPT 1 1/2 'urudodo, gukata |
| Ibisohoka | 0-190ohm cyangwa 240-33ohm, birashoboka |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura (isanzwe) |
| Ikigereranyo cy'amazi | 35 * 32 NBR |
| Uburebure bw'insinga | uburebure busanzwe ni 460mm idafite umuhuza; uburebure burashobora guhindurwa |