| kupezeka: | |
|---|---|
The mechanical level gauge ndi chida chanzeru chomwe chimapereka yankho lothandiza pakuwunika kuchuluka kwamadzimadzi popanda kufunikira kwa gwero lamagetsi. Kuphweka kwake kwagona pamakina oyandama omwe amawonetsa kuchuluka kwa zakumwa m'matangi kapena mitsuko. Kuyeza kumeneku ndi koyenera kwa ntchito zomwe magetsi sakupezeka kapena osadalirika, kuwonetsetsa kuwunika kosalekeza. Kusakhalapo kwake kwa zida zamagetsi sikungothetsa chiopsezo cha zolephera zokhudzana ndi mphamvu komanso kumapangitsa kuti zikhale zotsika mtengo komanso zosavuta kuzisamalira. Izi zimapangitsa kuti makina azitha kusankha bwino m'mafakitale osiyanasiyana, kuphatikiza zomangamanga, ulimi, ndi mafakitale, pomwe njira yodalirika komanso yocheperako ndiyofunikira.
| chitsanzo # | MMGD-120 |
| Utali | 120mm kuchokera pansi pa flange ya nayiloni |
| Zakuthupi | PA66 nyon fange ndi NBR zoyandama |
| Zotulutsa | Chopanda chilichonse |
| Mulingo woyandama | 39 * 50 mm |
| Ulusi | M45*2 |
| Mwasankha Flange | Paketi ya 6-hole flange ndi chosinthira chowotcherera chilipo |
| Ndemanga | Utali ndi customizable mafomu 110-1500mm |
Mtengo wake:
Nthawi zambiri zotsika mtengo kuposa masensa amagetsi, kuwapangitsa kukhala oyenera kugwiritsa ntchito zambiri.