| Framboð: | |
|---|---|
Ryðfrítt stál 304 stigskynjari eldsneytistanks með 4-20mA úttak er endingargóð og áreiðanleg lausn fyrir atvinnubíla og rafalasett. Þessi skynjari er smíðaður úr hágæða ryðfríu stáli 304 og býður upp á framúrskarandi tæringarþol og endingu, sem gerir hann tilvalinn fyrir erfiðar aðstæður þar sem eldsneytistankar verða fyrir ýmsum veðurskilyrðum og mengun.
Dæmigert uppsetning
• Jarðolíugeymar, eldsneytisgeymir og flutningsstöðvar fyrir vörslu leiðslna
• Vatnshreinsunartæki, borholuholur og blautar holur í lyftustöðvum
• Dísildagtankar fyrir generatorsett og úthafsborpalla þar sem EMI er alvarlegt
• Matar- og drykkjarsíló með hreinlætisdrifnum þríklemmubúnaði
eða CA-fóðrunarbúnaði, SLC-fóðrunarbúnaði eða CA DCS í gegnum 4–20 mA hliðræn kort
| módel # | S5-200 |
| Lengd | 200mm frá botni að brún höfuðeiningarinnar, 110mm ~ 3000mm er sérhannaðar |
| Efni | ryðfríu stáli nemi og NBR floti |
| Framleiðsla | 4-20mA |
| Upplausn | 21mm í upplausn (sjálfgefin) |
| Flotvídd | 35*32 NBR |
| Uppsetning | SAE-5 holu flans |
| Lengd snúru | sjálfgefin lengd er 460 mm án tengis; lengd er sérhannaðar |