| ተገኝነት፡- | |
|---|---|
ከ4-20mA ውፅዓት ያለው አይዝጌ ብረት 304 የነዳጅ ታንክ ደረጃ ዳሳሽ ለንግድ ተሽከርካሪዎች እና ለጄነሬተር ስብስቦች ዘላቂ እና አስተማማኝ መፍትሄ ነው። ከፍተኛ ጥራት ካለው አይዝጌ ብረት 304 የተሰራ ይህ ዳሳሽ እጅግ በጣም ጥሩ የዝገት መቋቋም እና ዘላቂነት ያለው ሲሆን ይህም የነዳጅ ታንኮች ለተለያዩ የአየር ሁኔታዎች እና ተላላፊዎች ተጋላጭ ለሆኑ አስቸጋሪ አካባቢዎች ተስማሚ ያደርገዋል ።
የተለመዱ ማሰማራቶች
• የፔትሮኬሚካል ማከማቻ ታንኮች፣ የነዳጅ ዴፖዎች እና የቧንቧ ማቆያ ቦታዎች
• የውሃ ማከሚያ ገላጭ፣ የጉድጓድ ጉድጓዶች እና የሊፍት ጣቢያ እርጥብ ጉድጓዶች
• የናፍጣ የቀን ታንኮች ለጀንሰቶች እና የባህር ዳርቻ መሳሪያዎች EMI በጣም ከባድ ከሆነ
• የምግብ እና መጠጥ ሲሎስ ከንፅህና ጋር የተጣጣሙ ባለሶስት ክላምፕ
ፊቲንግ፣ ተንቀሳቃሽ መግጠሚያዎች SCADA DCS በ4-20 mA አናሎግ ካርዶች
| ሞዴል # | ኤስ 5-200 |
| ርዝመት | 200ሚሜ ከታች ጀምሮ እስከ ራስ ክፍል ጠርዝ ድረስ, 110mm ~ 3000mm ማበጀት ነው. |
| ቁሳቁስ | አይዝጌ ብረት መፈተሻ እና NBR ተንሳፋፊ |
| ውፅዓት | 4-20mA |
| ጥራት | 21ሚሜ ጥራት (ነባሪ) |
| ተንሳፋፊ ልኬት | 35*32 NBR |
| በመጫን ላይ | SAE-5 ቀዳዳ flange |
| የኬብል ርዝመት | ነባሪ ርዝመት 460mm ያለ አያያዥ ነው; ርዝመት ሊበጅ የሚችል ነው |